Mô tả Sản phẩm Xi lanh khí nén SMC CDJ5D16SR-175-B
Đặc điểm Nổi bật
Thân và cần xi lanh làm từ thép không gỉ giúp chống ăn mòn hiệu quả.
Thiết kế tác động kép một cần đơn đảm bảo lực đẩy và kéo ổn định.
Khả năng vận hành không cần bôi trơn giúp hệ thống sạch sẽ.
Tích hợp sẵn khả năng gắn cảm biến tự động để giám sát vị trí.
Tùy chọn giảm chấn bằng đệm cao su hoặc đệm khí linh hoạt.
Specification
| Thông số | Giá trị |
| Đường kính xi lanh | 16 mm |
| Kiểu tác động | Tác động kép một cần đơn |
| Lưu chất | Không khí |
| Áp suất phá hủy | 1 MPa |
| Áp suất vận hành tối đa | 0.7 MPa |
| Nhiệt độ môi trường và lưu chất | -10°C đến 70°C |
| Tốc độ piston | 50 đến 1000 mm/s |